shafi

Kayayyaki

LT - WJB15A Injin yin takarda mai canza launi (mai gwada ƙimar kalma)

Takaitaccen Bayani:

Muna tattara kayan aikin gwajin mu a cikin akwatunan katako masu ƙarfi don tabbatar da sufuri da isarwa lafiya. Akwatin katako na katako yana ba da kariya mai kyau daga yuwuwar lalacewa yayin tafiya kuma yana taimakawa kiyaye amincin kayan aikin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Kalmar kawar da ma'auni ta ƙunshi nau'i biyu, ɗaya shine injin yin launi na takarda, ɗayan kuma shine gogewa. Da farko, an tuntuɓi takardar gwajin da aka ɗora akan nadi na injin yin takarda a kusurwar digiri 75 tare da fensir mai kaifi 0.6mm HB a ƙarƙashin aikin 0.3kgf, kuma an zana layin akan takardar gwajin da sauri na 310. ± 10cm/min

An yi tuntuɓar a tsaye akan takardar gwaji. Bayan shafa gwajin sau 4 a cikin sauri na 36 ± 2CM / MIN a ƙarƙashin nauyin nauyin 0.5kg, an sauke takardar gwajin kuma an ƙaddara ƙaddamarwa tare da mai sarrafa gubar. Hakanan za'a iya amfani da na'ura don gwajin ƙima na eraser.

Ma'aunin Fasaha

1. Gudun abin nadi na takarda mai canza launi
2. fensir nauyin yin takarda gwaji
3. Yin nisa: 8mm
4. Bukatun fenti: zhonghua HB
5. Angle tsakanin fensir da Silinda
6. Takarda gwaji: 80g/m2
7. Wutar lantarki: AC220V, 50Hz
8. Girman: 450×470×600mm (L*W*H)

Daidaitawa

QBT2309-2010

 

FAQ

1. Kuna bayar da kayan gwajin kayan aikin na musamman?

Ee, muna da ƙwararrun bincike da ƙungiyar haɓakawa waɗanda suka ƙware wajen ƙira da kera kayan gwajin kayan rubutu. Za mu iya ɗaukar gyare-gyare marasa daidaituwa bisa ƙayyadaddun buƙatun ku. Ƙungiyarmu za ta yi aiki tare da ku don ƙirƙirar hanyoyin da aka keɓance waɗanda suka dace da buƙatun gwajin ku.

2. Yaya ake yin marufi don kayan gwaji?

Muna tattara kayan aikin gwajin mu a cikin akwatunan katako masu ƙarfi don tabbatar da sufuri da isarwa lafiya. Akwatin katako na katako yana ba da kariya mai kyau daga yuwuwar lalacewa yayin tafiya kuma yana taimakawa kiyaye amincin kayan aikin.

3. Menene mafi ƙarancin oda don kayan gwajin ku?

Matsakaicin adadin oda don kayan gwajin mu raka'a ɗaya ne. Mun fahimci cewa abokan ciniki na iya samun buƙatun gwaji daban-daban kuma suna ba da sassauci don yin oda don biyan buƙatu daban-daban.

4. Kuna ba da tallafi na shigarwa da horo don kayan gwaji?

Ee, muna ba da tallafi na shigarwa da horo don kayan gwajin mu. Ƙwararrun ƙwararrunmu za su iya taimaka muku tare da shigar da kayan aiki daidai da kuma samar da zaman horo don tabbatar da cewa za ku iya amfani da kayan aiki yadda ya kamata don dalilai na gwaji.

5. Zan iya samun goyon bayan fasaha bayan siyan kayan gwajin ku?

Lallai! Muna ba da cikakken goyon bayan fasaha ko da bayan siyan kayan gwajin mu. Idan kuna da wasu tambayoyi, saduwa da al'amura, ko buƙatar taimako tare da aiki, daidaitawa, ko kiyaye kayan aikin, ƙungiyar tallafin abokin cinikinmu tana nan don samar da taimako mai sauri da taimako.


  • Na baya:
  • Na gaba: