Cikakken injin gwaji don injiniyoyin kayan ɗaki
Gwajin ƙarfin ƙarfi da karko na aji da kujera, ajin majalisar, gado mai shimfiɗa ɗaya shine a kwaikwayi kayan daki a cikin amfani na yau da kullun kuma lokacin da aka yi amfani da al'ada ta kuskure, kowane sashi yana karɓar kaya na lokaci ɗaya ko maimaitawa.
Gwajin ƙarfi ko juriya a ƙarƙashin yanayin kaya. Basic frame size ba kasa da: 8500mm*3200mm*2200mm (mafi girma batu 2600mm)
(tsawon * Nisa * tsawo). Ɗauki babban ƙarfin aluminum ƙarfe firam ɗin tsari na zamani, firam ɗin ƙasa yana AMFANI da tsari mai girma uku, tsarin yana da ƙarfi. Base: babban ƙarfin masana'antu aluminum
Profile + gb 45 karfe, kauri ≥10mm, ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun samfurin maganadisu. Tabbatar cewa na'urar tana aiki da ƙarfi kuma baya ɓarna.
Siffofin fasaha
1. Load iya aiki | 200kg, 500kg (ƙimar ƙarfi za a iya saita) |
2. Daidaiton nau'in kaya: | 3/10000 |
3. Gwajin daidaito: | a tsaye: ± 2%; Ƙarfin ƙarfi: ± 3% |
4.Lantarki Silinda da Silinda lodi: | kowane Silinda yana da ikon sarrafa bawul na dabamTsari. Bukatun Silinda don samfuran shigo da kaya, buƙatun bawul ɗin daidaitattun lantarki don shigo da kaya Alamar. |
5. Kaura da tafiya: | 0-300mm ko 0-500mm zaɓi ne. |
6. Lokacin ayyuka daban-daban: | Ana iya saita 0.01-30s ba bisa ka'ida ba. |
7. Gudun gwaji: | Za a iya saita sau 1-30/min yadda ake so. |
8. Lokutan gwaji: | 0-999999 za a iya saita yadda ake so. |
Yi daidai da ma'auni | |
GB/t10357.1-2013 kayan aikin injiniya na kayan daki - Kashi 1: ƙarfin tebur da dorewa | |
Kayayyakin injiniyoyi na kayan daki -- Kashi na 2: kwanciyar hankali na kujeru da benci | |
Gwajin kaddarorin injiniyoyi na kayan daki - Kashi 3: ƙarfi da dorewar kujeru da stools | |
Gwajin kaddarorin injiniyoyi na kayan furniture - Kashi 4: kwanciyar hankali na majalisar | |
Gwajin kaddarorin injiniyoyi na kayan daki - Kashi na 5: ƙarfi da karko | |
Gwajin kaddarorin injiniyoyi na kayan daki - Kashi 6: ƙarfi da dorewar gadaje mai hawa ɗaya | |
Gwajin kaddarorin injiniyoyi na kayan furniture - Kashi 7: kwanciyar hankali tebur |